Tìm kiếmYêu thích
Ảnh đại diện từ video được liên kết.
VIDEO ÂM NHẠC

Nước mắt trên nụ hồng · Ý Lan

Bản thể hiện · Hải Đăng Band

▶ Xem tại YouTube ↗
Tác giả:
Ngô Tín
Trình bày:
Ý Lan
Thể loại:
Nhạc Trẻ
Nguồn:
Hải Đăng Band
Minh họa Nước mắt trên nụ hồng

Nghe Nước mắt trên nụ hồng của Ngô Tín, qua bản thể hiện Ý Lan.

Đọc hồ sơ tác phẩm Nước mắt trên nụ hồng để tìm hiểu ca từ, hợp âm và những câu chuyện liên quan.

Tác phẩm gốc

Nước mắt trên nụ hồng

Nước mắt trên nụ hồng — sáng tác của Ngô Tín.

Mở hồ sơ tác phẩm →
Bình luận biên tập

Bạn có ký ức hoặc tư liệu về bản thể hiện này? Hãy chia sẻ cùng ban biên tập để bổ sung cho hồ sơ.

Gửi đóng góp →